Skráðu þig

Downhillmótaröð Tinds 2011, Fjallabrun, Downhillbrautin í Skálafelli

Eldri flokkur (18+)

Sæti Nr. Nafn Félag Flokkur Fyrri tími Seinni tími Betri tími Stig
1 18 Helgi Berg Friðþjófsson HFR Eldri flokkur (18+) 03:52.2 03:44.9 03:44.9 50
2 19 Ingvar Ómarsson Tindur Eldri flokkur (18+) 04:13.2 04:01.5 04:01.5 40
3 14 Bjarki Bjarnason HFR Eldri flokkur (18+) 04:20.5 04:15.4 04:15.4 32
4 15 Steini Sævar Sævarsson Utan félags Eldri flokkur (18+) 04:16.5 04:15.4 04:15.4 26
5 10 Alexander Tausen Tryggvason Utan félags Eldri flokkur (18+) 04:40.6 04:18.9 04:18.9 22
6 9 Andri Dagur Sævarsson Utan félags Eldri flokkur (18+) 04:20.1 04:23.1 04:20.1 20
7 8 Torfi Kristbergsson Tindur Eldri flokkur (18+) 04:26.4 04:23.1 04:23.1 18
8 6 Ólafur Finnbogi Ólafsson Utan félags Eldri flokkur (18+) 04:44.9 04:35.8 04:35.8 16
9 5 Eyjólfur Guðmundsson Utan félags Eldri flokkur (18+) 04:39.8 04:37.8 04:37.8 14
10 2 Oddur Steinn Einarsson Utan félags Eldri flokkur (18+) 05:12.9 05:05.5 05:05.5 12
11 1 Hálfdan Daníelsson Utan félags Eldri flokkur (18+) 06:08.9 06:11.05 06:08.9 10
12 16 Iðunn Arna Björgvinsdóttir Tindur Eldri flokkur (18+) 06:27.3 07:25.3 06:27.3 9

Yngri flokkur (1-17)

Sæti Nr. Nafn Félag Flokkur Fyrri tími Seinni tími Betri tími Stig
1 13 Finnbjörn Már Þorsteinsson HFR Yngri flokkur (1-17) 04:19.1 04:16.2 04:16.2 50
2 12 Armas Salsola Tindur Yngri flokkur (1-17) 05:59.6 04:16.3 04:16.3 40
3 11 Baldvin Páll Pétursson Tindur Yngri flokkur (1-17) 04:18.5 04:21.2 04:18.5 32
4 7 Gísli Freyr ???Son Utan félags Yngri flokkur (1-17) 07:28.5 04:27.5 04:27.5 26
5 4 Bergur Ingi Geirsson Utan félags Yngri flokkur (1-17) 04:56.8 05:07.5 04:56.8 22
6 17 Sóley Adda Sævarsdóttir Tindur Yngri flokkur (1-17) 08:28.6 DNS 08:28.6 20

Hardtail

Sæti Nr. Nafn Félag Flokkur Fyrri tími Seinni tími Betri tími Stig
1 3 Anton Örn Arnarson Utan félags Hardtail 11:48.0 DNS 11:48.0 50

Heildarúrslit

Sæti Nr. Nafn Félag Flokkur Fyrri tími Seinni tími Betri tími Stig
1 18 Helgi Berg Friðþjófsson HFR Eldri flokkur (18+) 03:52.2 03:44.9 03:44.9 0
2 19 Ingvar Ómarsson Tindur Eldri flokkur (18+) 04:13.2 04:01.5 04:01.5 0
3 14 Bjarki Bjarnason HFR Eldri flokkur (18+) 04:20.5 04:15.4 04:15.4 0
4 15 Steini Sævar Sævarsson Utan félags Eldri flokkur (18+) 04:16.5 04:15.4 04:15.4 0
5 13 Finnbjörn Már Þorsteinsson HFR Yngri flokkur (1-17) 04:19.1 04:16.2 04:16.2 0
6 12 Armas Salsola Tindur Yngri flokkur (1-17) 05:59.6 04:16.3 04:16.3 0
7 11 Baldvin Páll Pétursson Tindur Yngri flokkur (1-17) 04:18.5 04:21.2 04:18.5 0
8 10 Alexander Tausen Tryggvason Utan félags Eldri flokkur (18+) 04:40.6 04:18.9 04:18.9 0
9 9 Andri Dagur Sævarsson Utan félags Eldri flokkur (18+) 04:20.1 04:23.1 04:20.1 0
10 8 Torfi Kristbergsson Tindur Eldri flokkur (18+) 04:26.4 04:23.1 04:23.1 0
11 7 Gísli Freyr ???Son Utan félags Yngri flokkur (1-17) 07:28.5 04:27.5 04:27.5 0
12 6 Ólafur Finnbogi Ólafsson Utan félags Eldri flokkur (18+) 04:44.9 04:35.8 04:35.8 0
13 5 Eyjólfur Guðmundsson Utan félags Eldri flokkur (18+) 04:39.8 04:37.8 04:37.8 0
14 4 Bergur Ingi Geirsson Utan félags Yngri flokkur (1-17) 04:56.8 05:07.5 04:56.8 0
15 2 Oddur Steinn Einarsson Utan félags Eldri flokkur (18+) 05:12.9 05:05.5 05:05.5 0
16 1 Hálfdan Daníelsson Utan félags Eldri flokkur (18+) 06:08.9 06:11.05 06:08.9 0
17 16 Iðunn Arna Björgvinsdóttir Tindur Eldri flokkur (18+) 06:27.3 07:25.3 06:27.3 0
18 17 Sóley Adda Sævarsdóttir Tindur Yngri flokkur (1-17) 08:28.6 DNS 08:28.6 0
19 3 Anton Örn Arnarson Utan félags Hardtail 11:48.0 DNS 11:48.0 0