Skráðu þig

Downhillmótaröð Tinds 2012, Fjallabrun, Downhillbrautin í Skálafelli

Eldri flokkur (18-39)

Sæti Nr. Nafn Félag Flokkur Fyrri tími Seinni tími Betri tími Stig
1 10 Helgi Berg Hjólasprettur Friðþjófsson HFR Eldri flokkur (18-39) 3:40 DNS 3:40 50
2 1 Ingvar Ómarsson Tindur Eldri flokkur (18-39) 3:40,9 3:41,2 3:40,9 40
3 2 Steini Sævar Sævarsson HFR Eldri flokkur (18-39) 3:47 3:42,2 3:42,2 32
4 3 Emil Þor Guðmundsson Tindur Eldri flokkur (18-39) 3:43,7 DNS 3:43,7 26
5 6 Ingi Þór Tryggvason Tindur Eldri flokkur (18-39) 3:46,9 3:48,9 3:46,9 22
6 4 Alexander Tausen Tryggvason Tindur Eldri flokkur (18-39) 3:47,6 DNS 3:47,6 20
7 18 Ólafur Finnbogi Ólafsson Tindur Eldri flokkur (18-39) 3:59,3 3:54 3:54 18
8 11 Eyjólfur Guðmundsson Tindur Eldri flokkur (18-39) 3:59,5 3:55,8 3:55,8 16
9 16 Árni Ólafur Árnason HFR Eldri flokkur (18-39) 3:59,9 4:47,3 3:59,9 14
10 12 Bjarni Lúðvíksson Tindur Eldri flokkur (18-39) 4:05,8 4:02 4:02 12
11 5 Torfi Kristbergsson Tindur Eldri flokkur (18-39) 4:09,4 4:04,1 4:04,1 10
12 13 Almar ögmundsson Tindur Eldri flokkur (18-39) 4:22,1 DNS 4:22,1 9
13 15 María Ögn Guðmundsdóttir Tindur Eldri flokkur (18-39) 4:22,9 4:23,8 4:22,9 8
14 8 Óskar Sigurðsson Tindur Eldri flokkur (18-39) 4:25,5 DNS 4:25,5 7
15 14 Jóhannes Bjarnason Tindur Eldri flokkur (18-39) 4:40,6 4:32,3 4:32,3 6
16 17 Tómas Gíslason Tindur Eldri flokkur (18-39) DNF DNS DNF 0

Yngri flokkur (1-17)

Sæti Nr. Nafn Félag Flokkur Fyrri tími Seinni tími Betri tími Stig
1 9 Finnbjörn Már Þorsteinsson Tindur Yngri flokkur (1-17) 3:50,1 3:48,8 3:48,8 50
2 7 Andri Steinar Jónsson Tindur Yngri flokkur (1-17) 4:01,2 4:01,7 4:01,2 40
3 19 Ari Tindur Yngri flokkur (1-17) 4:19,9 4:19,7 4:19,7 32
4 21 Aron Snorri Davíðsson Tindur Yngri flokkur (1-17) 4:44,4 4:41,3 4:41,3 26
5 23 Viktor Einar Tindur Yngri flokkur (1-17) 4:44,7 DNS 4:44,7 22
6 22 Theodór Óli Davíðsson Tindur Yngri flokkur (1-17) 4:53,3 DNS 4:53,3 20

Öldungaflokkur (40+)

Sæti Nr. Nafn Félag Flokkur Fyrri tími Seinni tími Betri tími Stig
1 20 Böðvar Þórisson HFR Öldungaflokkur (40+) 4:14 4:13,5 4:13,5 50

Heildarúrslit

Sæti Nr. Nafn Félag Flokkur Fyrri tími Seinni tími Betri tími Stig
1 10 Helgi Berg Hjólasprettur Friðþjófsson HFR Eldri flokkur (18-39) 3:40 DNS 3:40 50
2 1 Ingvar Ómarsson Tindur Eldri flokkur (18-39) 3:40,9 3:41,2 3:40,9 40
3 2 Steini Sævar Sævarsson HFR Eldri flokkur (18-39) 3:47 3:42,2 3:42,2 32
4 3 Emil Þor Guðmundsson Tindur Eldri flokkur (18-39) 3:43,7 DNS 3:43,7 26
5 6 Ingi Þór Tryggvason Tindur Eldri flokkur (18-39) 3:46,9 3:48,9 3:46,9 22
6 4 Alexander Tausen Tryggvason Tindur Eldri flokkur (18-39) 3:47,6 DNS 3:47,6 20
7 9 Finnbjörn Már Þorsteinsson Tindur Yngri flokkur (1-17) 3:50,1 3:48,8 3:48,8 18
8 18 Ólafur Finnbogi Ólafsson Tindur Eldri flokkur (18-39) 3:59,3 3:54 3:54 16
9 11 Eyjólfur Guðmundsson Tindur Eldri flokkur (18-39) 3:59,5 3:55,8 3:55,8 14
10 16 Árni Ólafur Árnason HFR Eldri flokkur (18-39) 3:59,9 4:47,3 3:59,9 12
11 7 Andri Steinar Jónsson Tindur Yngri flokkur (1-17) 4:01,2 4:01,7 4:01,2 10
12 12 Bjarni Lúðvíksson Tindur Eldri flokkur (18-39) 4:05,8 4:02 4:02 9
13 5 Torfi Kristbergsson Tindur Eldri flokkur (18-39) 4:09,4 4:04,1 4:04,1 8
14 20 Böðvar Þórisson HFR Öldungaflokkur (40+) 4:14 4:13,5 4:13,5 7
15 19 Ari Tindur Yngri flokkur (1-17) 4:19,9 4:19,7 4:19,7 6
16 13 Almar ögmundsson Tindur Eldri flokkur (18-39) 4:22,1 DNS 4:22,1 5
17 15 María Ögn Guðmundsdóttir Tindur Eldri flokkur (18-39) 4:22,9 4:23,8 4:22,9 4
18 8 Óskar Sigurðsson Tindur Eldri flokkur (18-39) 4:25,5 DNS 4:25,5 3
19 14 Jóhannes Bjarnason Tindur Eldri flokkur (18-39) 4:40,6 4:32,3 4:32,3 2
20 21 Aron Snorri Davíðsson Tindur Yngri flokkur (1-17) 4:44,4 4:41,3 4:41,3 1
21 23 Viktor Einar Tindur Yngri flokkur (1-17) 4:44,7 DNS 4:44,7 1
22 22 Theodór Óli Davíðsson Tindur Yngri flokkur (1-17) 4:53,3 DNS 4:53,3 1
23 17 Tómas Gíslason Tindur Eldri flokkur (18-39) DNF DNS DNF 0