Skráðu þig

Cyclocross bikarinn 2012, Cyclocross, Cyclocrossbrautin í Mosfellsbæ

Yngri flokkur (0-17)

Sæti Nr. Nafn Félag Flokkur Tími Hringir Stig
1 22 Emil Tumi Víglundsson TEAM CHJ-COMENTOR Yngri flokkur (0-17) 47:04 15 50
2 11 Marteinn Guðmundsson HFR Yngri flokkur (0-17) 48:08 11 40

Eldri flokkur (18-39)

Sæti Nr. Nafn Félag Flokkur Tími Hringir Stig
1 1 Ingvar Ómarsson Tindur Eldri flokkur (18-39) 47:12 17 50
2 2 Óskar Ómarsson Tindur Eldri flokkur (18-39) 45:27 15 40
3 12 Helgi Berg Friðþjófsson HFR Eldri flokkur (18-39) 46:29 14 32
4 17 Henning Arnór Úlfarsson HFR Eldri flokkur (18-39) 46:36 14 26
5 19 Ásgeir Jónasson Tindur Eldri flokkur (18-39) 48:36 14 22
6 15 Bjarki Freyr Rúnarsson Team Karen Eldri flokkur (18-39) DNF 8 0
7 5 Hilmir B Auðunsson HFR Eldri flokkur (18-39) DNF 2 0
8 3 Elli Cassata Tindur Eldri flokkur (18-39) DNS 0 0
9 4 David Robertson Tindur Eldri flokkur (18-39) DNS 0 0
10 21 Steini Sævar Sævarsson Tindur Eldri flokkur (18-39) DNS 0 0
11 16 Vignir Þór Sverrisson HFR Eldri flokkur (18-39) DNS 0 0
12 20 Ólöf Pétursdóttir Utan félags Eldri flokkur (18-39) DNS 0 0

Öldungaflokkur (40+)

Sæti Nr. Nafn Félag Flokkur Tími Hringir Stig
1 13 Sigurður Hansen Ægir-Þríþraut Öldungaflokkur (40+) 45:55 15 50
2 14 Birkir Marteinsson Tindur Öldungaflokkur (40+) 46:23 15 40
3 18 Ingi M Helgason Utan félags Öldungaflokkur (40+) 46:41 14 32
4 6 Ingimundur Stefánsson Fram Öldungaflokkur (40+) 46:54 14 26
5 10 Guðmundur Guðnason 3SH Öldungaflokkur (40+) 45:48 13 22
6 23 Stefán Örn Magnússon Utan félags Öldungaflokkur (40+) 46:44 13 20
7 9 Oddur Kristjánsson Team HQ Öldungaflokkur (40+) 45:05 12 18
8 8 Arnþór Pálsson Team Karen Öldungaflokkur (40+) 45:08 12 16
9 7 Böðvar Þórisson HFR Öldungaflokkur (40+) DNS 0 0

Heildarúrslit

Sæti Nr. Nafn Félag Flokkur Tími Hringir Stig
1 1 Ingvar Ómarsson Tindur Eldri flokkur (18-39) 47:12 17 50
2 2 Óskar Ómarsson Tindur Eldri flokkur (18-39) 45:27 15 40
3 13 Sigurður Hansen Ægir-Þríþraut Öldungaflokkur (40+) 45:55 15 32
4 14 Birkir Marteinsson Tindur Öldungaflokkur (40+) 46:23 15 26
5 22 Emil Tumi Víglundsson TEAM CHJ-COMENTOR Yngri flokkur (0-17) 47:04 15 22
6 12 Helgi Berg Friðþjófsson HFR Eldri flokkur (18-39) 46:29 14 20
7 17 Henning Arnór Úlfarsson HFR Eldri flokkur (18-39) 46:36 14 18
8 18 Ingi M Helgason Utan félags Öldungaflokkur (40+) 46:41 14 16
9 6 Ingimundur Stefánsson Fram Öldungaflokkur (40+) 46:54 14 14
10 19 Ásgeir Jónasson Tindur Eldri flokkur (18-39) 48:36 14 12
11 10 Guðmundur Guðnason 3SH Öldungaflokkur (40+) 45:48 13 10
12 23 Stefán Örn Magnússon Utan félags Öldungaflokkur (40+) 46:44 13 9
13 9 Oddur Kristjánsson Team HQ Öldungaflokkur (40+) 45:05 12 8
14 8 Arnþór Pálsson Team Karen Öldungaflokkur (40+) 45:08 12 7
15 11 Marteinn Guðmundsson HFR Yngri flokkur (0-17) 48:08 11 6
16 15 Bjarki Freyr Rúnarsson Team Karen Eldri flokkur (18-39) DNF 8 0
17 5 Hilmir B Auðunsson HFR Eldri flokkur (18-39) DNF 2 0
18 3 Elli Cassata Tindur Eldri flokkur (18-39) DNS 0 0
19 4 David Robertson Tindur Eldri flokkur (18-39) DNS 0 0
20 21 Steini Sævar Sævarsson Tindur Eldri flokkur (18-39) DNS 0 0
21 7 Böðvar Þórisson HFR Öldungaflokkur (40+) DNS 0 0
22 16 Vignir Þór Sverrisson HFR Eldri flokkur (18-39) DNS 0 0
23 20 Ólöf Pétursdóttir Utan félags Eldri flokkur (18-39) DNS 0 0